ตารางโปรแกรมเทศกาลภาพยนตร์สั้นครั้งที่ 19.
08/08/15

13 August 2015

Auditorium, 5th floor

17:00 Registration for Opening Ceremony / ลงทะเบียน

17:30 Opening Ceremony


17:45 Opening Program

If We Ever Have to Disappear it Will Be Without Disquiet But We Will Fight Until the End / France / 2014 / 15 min. / Jean-Gabriel Périot

Le Velo de l’Elephant / France, Belgium / 2014 / 8 min. / Olesya Shchukina

November / 2014 / 15 min. / Shane Lim

VISA / Japan / 2015 / 23 min. / Jun Sekiguchi


18:45    Reception / งานเลี้ยงรับรอง


19:30    วสัน เรียวกลาง : ศิลปะยืนยาว ชีวิตสั้น (57 min.)

Kardig / 10 min. / 2002 /  อานนท์ จันทร์โท

The Tree / 10 min. /  2002 / วสัน เรียวกลาง

Full Stop / 2 min. /  2003 / วสัน เรียวกลาง

ทิวา / 7 min. /  2002 / วสัน เรียวกลาง

ราตรีกาล / 12 min. / 2003 / วสัน เรียวกลาง

อรุณสวัสดิ์ / 5 min. / 2003 / วสัน เรียวกลาง

วันหยุดสุดสัปดาห์ / 11 min. / 2003 / อานนท์ จันทร์โท


14 August 2015

Auditorium, 5th floor

17:00 Documentary Competition 1 :  รางวัลดุ๊ก 1  (84 min.)

ชินมาลิน (Sinmalin) / 2015/27.29 min. / เชวง ไชยวรรณ

ส่วนที่หายไป (My Grandfather’s Photobook) / 2015 /30 min. / ณัฐพล รักขธรรม, พัฒนะ ไพบูลย์

The Spirit of the Age / 2015 /26 min. / วิชชานนท์ สมอุ่มจารย์


19.00 10 ปี Young Thai Artist Award 1 (82 min.)

ทางกลับบ้าน / 2015 / 30 min. นรชาย กัจฉปานนท์

ตามสายน้ำ / 2004 / 52 mins / อนุชา บุญยวรรธนะ


Screening Room 401, 4th floor

17.00 Clermont Ferrand : Homage (91min.)

Père / Tunisia, France / 2014 / 17 min. / Lotfi Achour

Somewhere Down the Line / Ireland / 2014 / 10 min. / Julien Regnard

Thread / Malaysia / 2014 / 16 min. / Virginia Kennedy

Symphony No.42 / Hungary / 2014 / 10 min. / Reka Bucsi

Blood Brothers / Portugal / 2014 / 6 min. / Miguel Coimbra, Marco Espirito Santo

Aissa / France / 2014 / 8 min. / Clément Tréhin-Lalanne

De Smet / Netherlands , Belgium / 2014 / 14 min. / Thomas Baerten, Wim Geudens

A Single Life / Netherlands / 2014 / 2 min. / Job, Joris & Marieke


19.00 International Competition 1 (93 min.)  

Juke Box / France / 2014 / 23 min. / Ilan Klipper

Emergency Exit (Izlaz u slucaju opasnosti) / Serbia / 2014 / 15 min. / Vladimir Tagić

Honey is sweeter than blood / Switzerland / 2014 / 23 min. / Colia Vranici

Ephemeres / Luxembourg, France / 2014 / 14 min. / Yuki Kawamura

Futile Garden (Bagh-e Bi Bargi) / Iran / 2014 / 18 min. / Ghazaleh Soltani



15 August 2015

Auditorium, 5th floor


11:00 Documentary Competition 2 :  รางวัลดุ๊ก 2 (95 min.)

ซำฮะเฮง (Sum Ha Heng) / 2014 /23.20 min. พิสุทธิ์ ศรีหมอก, จักพันธุ์ กังวาฬ

Paper Bird / 2015 / 12.18 min. / สิรดนัย ผึ้งน้อย

A Red Car, The Big Car, Songtaew / 2015 /57.37 min. / ณัฐนพ ตรัยที่พึ่ง


13:00 Student Film Competition1 : รางวัลช้างเผือก 1 (93 min.)

เด็กน้อยบ้านโนนสะอาด (The Country Boys) / 2014/29.56 min. / ไกรลาศ พลดงนอก

คณะนิเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต

อ้วนกว่านี้ก็พีแล้ว / 2015 / 22.32 min. / ญาณิศา ภรณวลัย / คณะนิเทศศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

นกตัวนั้นมันตายไปเองเฉยเฉย (Rose moon and the missing sun) / 2015 /

18.04 min. / ตุลยวัต สัจจะธีระกูล / คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ เทคโนโลยีพระจอมเกล้า ลาดกระบัง

สกุณาย่อง / 2015 / 22.00 min. / ศศิกานต์ แก่นมณี / คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยศิลปากร


15:00 Documentary Competition 3:  รางวัลดุ๊ก 3 (88 min.)

ชุมชน คน ขยะ / 2014 / 22.11 min. / ฐิติภัทร์ รจนากร, ปวีณ์ เมลานนท์

พมมะจัน (pommajan) / 2015 / 23.18 min. / ธีรยุทธ์ วีระคำ

ปากบารา  (Pak bara) / 2015 / 16 min. / อภิชน รัตนาภายน, วัชรี รัตนะกรี

Dreamscape / 2015 / 25 min. / วรรจธนภูมิ ลายสุวรรณชัย


17:00 Youth Film Competition1 / รางวัลช้างเผือกพิเศษ 1  (76 min.)

Last Summer / 2015 / 19:07 min. / ดาโพ มรดกพนา (โรงเรียนสรรพวิทยาคม)

ฟ้า (Fall Together) / 2014 / 7:51 min. / นนทฤทธิ์ มาเนียม

(โรงเรียนบึงสามพันวิทยาคม)

Judgement / 2015 / 20:13 min. / สิทธิวัชร์ ทิพย์ธนโอฬาร (โรงเรียนเซนต์คาเบรียล)

13 กุมภาพันธ์นี้ (13 February) / 2015 / 29 min. / ภัทราภรณ์ รัชตะกิตติสุนทร (โรงเรียนราชินีบน)


19.00 Student Film Competition 2 / รางวัลช้างเผือก 2 (91 min.)

พฤษภาไม่นานก็คลี่คลาย / 2015 / 31.44 min. / วัศยา บุญนัดดา

(คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยศิลปากร)

เชื้อราในร่มบ้าน / 2015 / 14.24 min. / พสิษฐ์ ตันเดชานุรัตน์

(คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ เทคโนลาดกระบัง)

ณ น่าน (At Nan) / 2015 / 20:54 min. / เชิดศักดิ์ สมัครลาน (มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา)

ฝน (Fon) / 2015 / 29.57 min. / เอกพงษ์ สราญเศรษฐ์ (คณะนิเทศศาสตร์  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย)



Screening Room 401, 4th floor

13:00 International Competition 2 (100 min.)

On the Bench (Sur la touche) / France / 2015 / 15 min. / Hortense Gélinet

Daewit (Däwit) / Germany / 2015 / 15 min. / David Jansen

Fallen Leaves (Lystopad) / Ukraine / 2014 / 21 min. / Masha Kondakova

Renée R. Letters (Renée R. Lettres Retrouvées) / France / 2014 / 19 min. / Lisa Reboulleau

Mother Earth (Matka Ziemia) / Poland / 2014 / 30 min. / Piotr Złotorowicz


15:00 International Competition 3 (88 min.)

8 Bullets (8 Balles) / French / 2014 / 13 min. / Frank Ternier

Minsu Kim in Wonderland / South Korea / 2015 / 26 min. / Chan-yang Shim

Caravan / Australia / 2014 / 6 min. / Keiran Watson-Bonnice

Summer of Sarah (Belle Gueule) / France / 2015 / 25 min. Emma Benestan

Seven Times A Day We Bemoan Our Lot And At Night We Get Up To Avoid Dreaming / Germany / 2014 / 18 min. / Susann Maria Hempel


17.00 Clermont Ferrand : Youth (62 min.)

Le Velo de l’Elephant / France, Belgium / 2014 / 8 min. / Olesya Shchukina

Deux Amis / France / 2014 / 4 min. / Natalia Chernysheva

Nain Geant / France, Switzerland / 2014 / 11 min. / Fabienne Giezendanner

Indah Citra / France / 2014 / 5 min. / Sarah Feruglio, Anthony Oliveira, Pierre-Antoine Naline, Maxime Orhnial

Gunther / Korea / 2014 / 6 min. / Erick Oh

La Moufle / France, Belgium / 2014 / 8 min. / Clémentine Robach

Rites de Passage / Norway / 2013 / 9 min. / Kine Aune

Light Motif / France, UK / 2014 / 4 min. / Frédéric Bonpapa

Captain Fish / France / 2014 / 7 min. / John Banana


19.00 International Competition 4 (82 min.)

Where is Don? / Kosovo / 2015 / 10 min. / More Raca

If We Ever Have to Disappear it Will Be Without Disquiet But We Will Fight Until the End / France / 2014 / 15 min. / Jean-Gabriel Périot

Moving in Circles / Russia / 2015 / 15 min. / Maxim Dashkin

Neigh (Sheyhe) / Iran / 2015 / 20 min. / Hosein Jalilvand, Kian Darjazi

Oh Lucy! / Japan, Singapore, U.S.A. / 2014 / 22 min. / Atsuko Hirayanagi





16 August 2015

Auditorium, 5th floor

11:00 Clermont Ferrand : Homage (91 min.)


13:00 Student Film Competition 3: รางวัลช้างเผือก 3 (88 min.)

กาลครั้งหนึ่ง / 2015 / 21.27 min. / จันทราญา สุริยงค์, ศิริภัสสร อำนวยสมบัติ

(สาขาภาพยนตร์และสื่อดิจิตัล วิทยาลัยนวัตกรรมสื่อสารสังคม มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ)

สายน้ำและกาลเวลา (Be-loved) / 2015 / 30 min. / ณัฐชัย จิระอานนท์

(คณะนิเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยกรุงเทพ)

พระของแม่ / 2015 / 20 min. / ปิยพัทธ์ คำบัวทอง (คณะนิเทศศาสตร์  มหาวิทยาลัยรังสิต)

Glowstick / 2015 / 17.38 min. / ปภาวี จิณสิทธิ์ (คณะนิเทศศาตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย (หลักสูตรภาษาอังกฤษ))


15:00    Documentary Competition 4 : รางวัลดุ๊ก 4 (96 min.)

Michael’s / 2014 / 48 min. / คุณวุฒิ บุญฤกษ์

The House of Love / 2015 /23 min. / ทศพร เหรียญทอง

วิถี...แห่งมรสุม (Bite the Bullet) / 2014 /23 min. / ศุภร ชูทรงเดช


17:00 Youth Film Competition 2 :  รางวัลช้างเผือกพิเศษ 2 (76 min.)

What a Wonderful World / 2015 / 13:08 min. / จิรภัทร ทวีชื่น, ธนวัฒน์ นุ่มเจริญ, ภูธน ทองตัน (โรงเรียนศรีสะเกษ)

เกรียนไทยกับค่านิยม 12 ประการ / 2014 / 4:30 min. / ปัญญา ชู

(โรงเรียนเทพศิรินทร์)

In Your Feeling / 2015 / 14:43 min. / อณิษฐา รินทรสุนทร

(โรงเรียนสตรีวรนาถบางเขน)

Untitle / 2015 / 12 min. / รัชพล แสงศรี, ธันยวัตร  สัจจะธีระกูล

(โรงเรียนพระมารดานิจจานุเคราะห์)

หลอก I หลอน  / 2015 / 32 min. / ภัคชยศ จรัญชล (โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี)


19.00    Student Film Competition : รางวัลช้างเผือก 4 (94 min.)

The Night at Studio One / 2015 / 11.53 mn. / พชร พิทักษ์จำนงค์ (วิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยมหิดล)

ในวันที่พระอาทิตย์ขึ้นทิศตะวันตก (Temparature of Roomtone) / 2015 /

19 min. / ภมรภรณ์ ตันเดี่ยว (คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยศิลปากร)

Goodbye Lasted Forever / 2015 / 17.24 min. / ณัฐชนน วะนา (คณะนิเทศศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย)

เล่า รัก (When We Talk About Love) / 2015 / 16.29 min. / ภาณุพงษ์ ไชยโย (ภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล วิทยาลัยนวัตกรรมสื่อสารสังคม  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ)

(ลิ)ดฉาก (Last Scene) / 2015 / 30 min. /ราชพฤกษ์ ติยะจามร (สาขาภาพยนตร์และวิดีโอ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้า เจ้าคุณทหารลาดกระบัง)


Screening Room 401, 4th floor

13:00 10 ปี Young Artist Award 2 (70 min.)

ปลามีขน / 2007 / 10 min. / สิทธิศักดิ์ เจียมพจมาน

ไตแลง / 2008 / 30 min. / ณัฐชัย ใจธิตา

The Last Tape / 2009 / 30 min. / ประเสริฐศักดิ์ รุ่งโรจน์


15:00 บางแสนรามา สาขาสอง (89min.)

หญิงลักษณ์ is Thai / 2015 /10.39 min. / เตชิต สว่างศิริลักษณ์,

วีระวรรณ เกตุท่าเสม็ด

อาจารย์ / 2015 / 10.38 min. / ปิยะวัฒน์ อัตถากร

Stay Us / 2015 / 22.22 min. / สุภานี ลอยร่อน

ส้มกลิ่น / 2015 / 15.21 min. / วีระวรรณ เกตุท่าเสม็ด

TT / 2015 / 12.10 min. / อนุสรณ์ ลิ้มประเสริฐ

แว่นตา / 2015 / 17.12 min. / เตชิต สว่างศิริลักษณ์, ชนะชัย แสงจันทร์


17:00 10 ปี Young Artist Award 3 (82 min.)

หัวลำโพง / 2004 / 12 min. / จุฬญาณนนท์ ศิริผล

A Little Dad / 2002 / 13 min. / ทวีพงษ์ ประทุมวงษ์   

มนต์รัก ซักรีด / 2002 / 15 min. / เมษ ธราธร

ความทรงจำดีดีในฤดูหนาว / 2010 / 14 min. / ธนัทภัณ ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา

Swimming Pool / 2011 / 28 min. / พวงสร้อย อักษรสว่าง


19.00    Digital Forum 1 (88 min.)

Song from Yesterday / 2015 / 88 min. / นสินี หนุนภักดี, นภสร ลิ้มไชยาวัฒน์,  

ศิรชัย อรุณรักษ์, ติชัย เควิน, วิวิส วิสิฐสิริ,

ภาส พัฒนกำจร, ฐิติภัทร์ รจนากร, ธนดล

สุตะวงค์, พัชร เอี่ยมตระกูล, เสรีย์ หล้าชนบท, จุฬญาณนนท์ ศิริผล, ฉันทนา ทิพย์ประชาติ, ทศพล บุญสินสุข, อภิชน รัตนาภายน, วชร กัณหา, กิตติพัฒน์ กนกนาค,

ชาคร ไชยปรีชา


18 August 2015

Auditorium, 5th floor

17:30 S-Express : Indonesia (56 min.)

Degha-Degha / 2015 / 14 min. / Dwitra J. Ariana

Maryam / Sidi Saleh / 2014 / 18 min.

The Fox Exploits the Tiger’s Might / 2015 / 24 min. / Lucky Kuswandi


19.00 Queer Program (102 min.)

ตามหาใบโคลเวอร์ให้ครบสี่แฉก (Four-leaf Clover) / 2015/ 23 min. /

สุภาภรณ์ พันธ์สบาย

The Converse / 2015/15.20 min. / Director : ศิกวัส มะยะเฉียว

เด็กห้องหลัง (Class Number) / 2015 / 20.13 min. / ปฐมพงษ์ แพรสมบูรณ์

Daily Malice แต่เราก็หากันจนเจอ / 2015 / 44.04 min./ ยุคนธร แก้วปราง


Screening Room 401, 4th floor

17:00      Digital Forum 2 (71 min.)

Part Two ภาคสอง / 2015 / 71 min. / เฉลิมชนม์ เนติพัฒน์


19.00     Digital Forum 3 (79 min.)

โสฬส / 2014 / 79.10 min. / ธีรนิติ์ เสียงเสนาะ


19 August 2015

Auditorium, 5th floor

17:30 S-Express : Malaysia

The Gift / 2014 / 8 min. / Mallory Lee

Mack / 2012 / 15 min. / Bradley Liew

Salvaj / 2014 / 12 min. / We Jun Cho

Strength / 2013 / 14 min. / Michael Chen

Find Love, Let It Kill / 2015 / 2 min. / Aigyl Abadi

Rozita Binti Roslan / 2015 / 10 min. / Taufiq Kamal

32°c Fall in Love / 2013 / 14 min. / Tan Seng Kiat


19.00 Out of Place 1

VISA / Japan / 2015 / 23 min. / Jun Sekiguchi

See Tiger Together / China / 2013 / 30  min. / Xiaorao Zhou

Haunted Hỏa Lò / Vietnam ,U.S.A. / 2014 / 10 min. / Ryan White

Superman Isn’t Jewish (...but I am a bit) / France  / 2014 / 30 min. / Jimmy Bemon

Deep Space / Belgium  / 2014 / 7 min. / Bruno Tondeur

Screening Room 401, 4th floor

17:00 Somewhere we never belong

โรงงานการศึกษา (Education Factory) / 5.25 min. / ศิริลักษณ์ เสมาภักดี

กลับมาทำไม ฉันลืมเธอไปหมดแล้ว (Boys are back in town) / 2015 /

23.57 min. / เอกลักษณ์ มาลีทิพย์วรรณ

กระต่ายผี กับ คนขายโลง (Ghost Rabbit & The Casket Sales) / 2015 / 11.20 min. / อานนท์ นงค์เยาว์

รวมเพลงฮิต / 11 min. / อนุวัชร์ อำนาจเกษม, ฉันทนา ทิพย์ประชาติ

ประวัติศสาตร์ ขนาดย่อ ขอขี้ข้าในยุคสมัย 0.1 (Memories) / 2015 /

15.41 min. / วชร กัณหา

หาเรื่องคนไทย Are you Thai? / 27.11 mins / วิรดา แซ่ลิ่ม


19.00 Digital Forum 4 (95 min.)

ฉันเขียนความสุขลงในสมุดโน้ต (My Diary : 3811316) / 2015 / 55 min. / ไพลิน ชัยนะกุล

วันที่ไม่มีเรา (We wish) /2014 / 39.11 min. / สุระวี วรพจน์


20 August 2015

Auditorium, 5th floor

17:30 S-Express : Philippines

The Man with the Cheap Camera / 2010 / 8 min. / Epoy Deyto

Drug! / 2013/ 8 min. / Miko Revereza

Class Picture / 2012/ 5 min. / Tito & Tito

Entropy Machine / 2010/ 23min. / Dodo Dayao


19.00 International Competition 1


Screening Room 401, 4th floor

17:00 วสัน เรียวกลาง : ศิลปะยืนยาว ชีวิตสั้น

19.00 Out of Place 2

Bloody Good Headline / Irland / 2014 / 14 min. / Tom Burke, Paul Quinn

Citizen Day (Journée d’appel) / France  / 2014 / 22  min. / Basile Doganis

Sous tes Doigts / France  / 2014 / 12 min. / Marie-Christine Courtès

The Land of Smiles (Hymyjen maa) / Finland, Thailand / 2015 / 59 min. / Heikki Häkkinen

21 August 2015

Auditorium, 5th floor

17:30    S-Express : Singapore

Anchovies / 2014 / 23 min. / Zulkifli Salleh

Dahdi / 2014 / 18 min. / Kirsten Tan

November / 2014 / 15 min. / Shane Lim

Pifuskin / 2014/ 5 min. / Tan Wei Keong


19.00     International Competition  2


Screening Room 401, 4th floor

17:00          Convergence (98 min.)

จริต (Jarit) / 2015 / 17.30 min. / พงพัฒน์ กิตติรงค์, ณัฏฐณิชา เล็กกระจ่าง

Ms.Narcissus / 2015 / 16.02 min. / ชนะชัย แสงจันทร์

Nice Shop / 2015 / 33 min. / สิวาพรรณ สวนงาม

In a Relationship /2014 / 10 min./  พชร พิทักษ์จำนงค์

Natcha / 2015 / 22.22 min./ อภิสิทธิ์ ว่องไวตระการ


19.00 Digital Forum 5 (97 min.)

ถ้าเธอเป็นนก ฉันจะเป็นท้องฟ้า (If you’re a bird, I’ll be your sky) / 2015 /

39 min. / วิสุตา มาถนอม

โลกละเมอ/ 2015 / 58 min. / เฉลิมพงษ์ อุดมศิลป์ (คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยศิลปากร)



22 August 2015

Auditorium, 5th floor

11:00 Short Film Competition1 : / รางวัลรัตน์ เปสตันยี 1 (96 min.)

สปาเก็ตตี้ (Spaghetti) / 2014 /21.38 / สิทธิศักดิ์ คำอ้าย

ไม่ตื่น / 2015 / 10 min. / วสุนันท์ หุตเวช

อยากสวมกอด เหนือยอดมะม่วง (Neither here nor there) / 2015 / 9.05 min. / สกัณห์ อายุรพงค์

หญ้าหก(Yhahok) / 2015 / 27.13 min. / ณัฏฐา หอมทรัพย์

รอยเท้าของเรา (Our Footprints) / 2015 / 25.18 min. / ต้าควา


13:00    International Competition 3

15:00    Short Film Competition 2 / รางวัลรัตน์ เปสตันยี 2  (96 min.)

เที่ยวบินของแม่ (She Flew Into The Sky) / 2015 / 15.15 min. /

ทวีวิทย์ กิจธนสุนทร

งานแต่งของแพรว (The Wedding of Proud) / 2015 / 28.27 / เจนณรงค์ ศิริมหา

Motherland / 2014 / 16.28 min. / วรินดา ณรงค์ฤทธิคุณ

Horror Radio / 2015 / 12.54 min. / จักรพันธ์ ศรีวิชัย

ปลาทู (Our) / 2014 / 18.18 min. / ศิวโรจณ์ คงสกุล


17:00    International Competition 4

19:00    Short Film Competition 3 / รางวัลรัตน์ เปสตันยี 3 (97 min.)

สมมาตร (Symmetry) / 2015 / 19.02 min. / อุกฤษฎ์ มาลัย

ดอกรัก (The Asylum) / 2015 / 9.10 min. / ประพัทธ์ จิวะรังสรรค์

ภาพติดตา (After Image) / 2015 / 22 min. / พัฒนะ จิรวงศ์

Director & Actor / 2015 /12.38 min. / วีระ รักบ้านเกิด

สัตว์สองนอ (Sudd Song Nor) / 2014 / 35 min. / .แสงศร


Screening Room 401, 4th floor

13:00    S-Express Combo

S-Express Singapore /Malaysia/ Indonesia /Philipines


19:00    Out of Place 1


23 August 2015

Auditorium, 5th floor

11:00    Animation Competition / รางวัลปยุต เงากระจ่าง (116 min.)

ลูกไม้ (Luukmaai) /2014 / 4.14 min./ รัชนีกร อุทัยธรรมรัตน์

เดอะ สนีกเกอร์ (The Sneaker) / 2015 / 3.38 min. / ฉัตรธิดา อัจจิมากุล

About Love / 2015 / 4.3 min. / รพี ชุลิ่นหอม

To the Light / 2014 / 5.39 min. / เจน ฮ่อสกุล

Festival Rush / 6.25 min. / ชวนัฏ รัตนปราการ

Dee(a)r Colby / 2015 / 2.12min. / ศิกวัส มะยะเฉียว

ลุ้นรักสาวแมลงสาบ (Gokicha Love Story) / 2015 /

3.57min. / ชิดชนก แสงกาวิน

LUNAe / 2015 / 3.03 min. / นันทินี โตเศรษฐรัตน์

Fragile / 2014 / 5min. / เจนเนตร พรหมสุทธิ

Breaking Zoo / 2014 / 4.42min. / ประกาศิต นวลศรี

มะลิ (Mali) / 2015 / 16 min. / นครินทร์ สินศิริ

Lamp / 2014 / 5.39min. / นฤภร วินิยกูล

Memory / 2015 / 6.54 min. / วัฒนา ปัญญาดี

Open Up / 6.24min. / ปุณวรรณ ธนานาถ

Stained White / 2015 / 7.07min. /

ธัญชนก พฤทธ์กิตติวงศ์, วิชุดา สุรัติชัยกุล,

ศุภิสรา ทรงพิโรจน์

Prince Johnny / 2014 / 4min. / ภัทรดล กิจเจริญ

Buddy / 2014 / 4.12 min. / วิทวัส ภัณฑานิธิเลิศ,

เขมชาติ มณฑปใหญ่, จิระวัฒน์ จรัญพงษ์

Sound of the Silence / 13.5 min. / อัคร์ภพ ขรรค์ศร

ขาว-ดำ (Black-White) / 2015 / 7 min. / จาตุรนต์ เจตน์วิริยานนท์

Kickoff / 2014 / 1.23min. / ธวัชพงศ์ ตั้งสัจจะพจน์


13:00 Out of Place 2


16:30 Registration for Closing Ceremony / ลงทะเบียน

17:00 Award Ceremony / พิธีประกาศรางวัล


Screening Room 401, 4th floor

13:00 Jenesys 2.0

15:00     Clermont-Ferrand : Youth





       











สมัครสมาชิก Thai Film เพื่อรับข่าวสารข้อมูลทางอีเมล์และรับสิทธิประโยชน์ต่างๆสำหรับสมาชิก [ JOIN ]


Copyright © 2004
Thai Film Foundation All Rights Reserved.
Site by Redlab